

NAFASI ZA KIDATO CHA TANO 2022/2023
MVUMI SECONDARY SCHOOL (D.C.T)

Mvumi secondary school inamilikiwa na Kanisa Anglicana Dayosisi ya Central Tanganyika (D.C.T). Shule ya Sekondary Mvumi imekuwa miongoni mwa shule **kumi** bora za Mkoa wa Dodoma kwa miaka mingi mfululizo na kuwezesha wanafunzi wengi kutimiza malengo yao ya kujiunga na elimu ya juu na vyuo mbalimbali.

Shule ya sekondari Mvumi ipo mkoani Dodoma, Wilaya ya Chamwino (Nyumbani kwa Mama Samia), kilometa 33 toka Jijini Dodoma, mwendo wa dakika 45 kwa usafiri wa Uma na dakika 30 tu kwa usafiri binafsi.

SHULE ina...

- Nafasi za BWENI na KUTWA
- Mazingira bora ya kujifunzia na kufundishia
- Walimu Mahiri na wazoefu wa kutosha
- Maabara za Science na Sanaa
- Maktaba Yenye vitabu vya Kutosha.
- Computer Lab yenye internet
- Viwanja vya Michezo yote.
- Wanafunzi wa Dini na madhehebu yote mnakaribishwa
- Ni shule ya mchanganyiko (wavulana na wasichana)

COMBINATIONS/TAHASUSI ZINAZOFUNDISHWA

PCM, PCB, CBG, EGM

HGL, HGK, HKL & HGE

VIGEZO

HAKUNA INTERVIEW

- Mwanafunzi awe amefaulu mtihani wake wa Taifa wa kidato cha nne kwa **division 1, 2 au 3**.
- Awe na ufaulu usiochini ya grade "**CCD**" kwenye Masomo matatu ya combination anayotaka kusoma.
- Shule itafunguliwa tarehe **30/05/2022**.

FOMU ZA KUJIUNGA ZINAPATIKANA SEHEMU ZIFUATAZO:

1. Kwenye tovuti ya shule www.dctmvumi.sc.tz
2. Mackay House, Chumba Namba 25, Jijini Dodoma!
3. DCT Mvumi Secondary School-Mvumi Mission, Dodoma.

BAADA YA KUPAKUA FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO KWENYE TOVUTI YETU, NENDA TAWI LOLOTE LA BENKI YA CRDB AU WAKALA UKALIPIE ADA YA FOMU SH 10,000/=

ACCOUNT NUMBER: 0150447830600

JINA LA ACCOUNT: DCT MVUMI SECONDARY SCHOOL,

BENKI: CRDB

KISHA BAADA YA KUJAZA APPLICATION FORM KWA USAHIHI NA KUBANDIKA PICHA, AMBATANISHA PAY IN SLIP YA BENKI NA KISHA ZITUMWE SHULENI KWA NJIA YA POSTA AU KWA EMAIL.

(PAY IN SLIP YA BENKI IANDIKWE JINA LA MWANAFUNZI LIKIFUATIWA NA MANENO YAFUATAYO, "APPLICATION FEE FOR FORM V- 2022/23")

ANUANI;

DCT MVUMI SECONDARY SCHOOL

P.O BOX 62

MVUMI, DODOMA

EMAIL; dctmvumiss@gmail.com au info@dctmvumi.sc.tz

Shule ya sekondari Mvumi pia inazo nafasi chache za kuhamia kwa kidato cha

Kwanza, Pili na Tatu.

Kwa Mawasiliano zaidi tupigie

0717 24 31 99

0714 27 84 70

MVUMI SECONDARY SCHOOL, EDUCATION IS LIBERATION