

APPLICATION FORM FOR FORM V -2020

BAADA YA KUPAKUA FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO KWENYE TOVUTI YETU, NENDA TAWI LOLOTE LA BENKI YA CRDB UKALIPIE ADA YA FOMU SH 20,000/=

ACCOUNT NUMBER: 0150447830600

JINA LA ACCOUNT: DCT MVUMI SECONDARY SCHOOL,

BENKI: CRDB

FOMU YA MALIPO IWE NA JINA LA MWANAFUNZI IKIFUATIWA NA MANENO “APPLICATION FOR FORM V 2020”

KISHA BAADA YA KUJAZA APPLICATION FORM KWA USAHIHI NA KUBANDIKA PICHA, AMBATANISHA RESULTS SLIP YA KIDATO CHA NNE (COPY) NA PAY IN SLIP YA BENKI NA TUMA KWENYE ANUANI YA SHULE HAPO CHINI).

ANUANI;

DCT MVUMI SECONDARY SCHOOL

P.O BOX 62

MVUMI, DODOMA

E-mail; dctmvumiss@gmail.com