

NDUGU WAZAZI / WALEZI

MUONGOZO KUHUSU MUHULA WA I NA II 2020 BAADA YA UGONJWA WA KORONA.

1. MUHULA WA KWANZA UTAANZA TAREHE 29.06.2020 MPAKA TAREHE 28.08.2020
2. LIKIZO FUPI ITAKUWA KUENZIA TAREHE 29.08.2020 MPAKA 06.09.2020
3. MUHULA WA PILI UTAANZA TAREHE 07.09.2020 MPAKA TAREHE 18.12.2020
4. SIKU TULIZOSOMA KABLA YA KUFUNGA SHULE KWAAJILI YA CORONA NI 52, SIKU ZILIZOBAKI KUKAMILISHA SIKU ZA MASOMO KWA MWAKA MZIMA NI 142, SIKU ZILIZOTOLEWA NA WIZARA KUFUNDISHA BAADA YA CORONA NI 125, HIVYO BASI ZITABAKI SIKU 17 KUKAMILISHA SIKU 194 ZA MASOMO KWA MWAKA MZIMA .

SIKU HIZO 17 ZITAFIDIWA KWA MASAA MAWILI YALIYOONGEZWA, AMBAPO JUMLA YA MASAA YA NYONGEZA NI 250 AMBAYO NI SAWA NA SIKU 30 ZA KAZI. (HIVYO BASI WANAFUNZI WATATOKA SAA 11 JIONI).

ZINGATIO.

HAKUNA SIKU ZILIZOPOTEA, SIKU ZOTE ZIMEFIDIWA NA MZAZI **ATAPASHWA** KULIPA ADA YOTE YA MWAKA!

5. ILI KUKABILIANA NA UGONJWA WA CORONA KILA MWANAFUNZI ANATAKIWA KUVAA BARAKOA. MWANAFUNZI ASHONEWE BARAKOA YA KITAMBAA CHA PAMBA ANGALAU AWENAZO MBILI KILA SIKU KWA AJILI YA DHARURA.
6. MAJI NA SABUNI KWAAJILI YA KUNAWA MIKONO YATAPIKANA SHULENI. (MWANAFUNZI HARUHUSIWI KUJA NA VITAKASA MIKONO (SANITIZERS) KWASABABU ZINA HATARI YA KULIPUKA).

ASANTENI.