

D.C.T MVUMI SECONDARY SCHOOL



P.O. Box 62,
MVUMI,
DODOMA.
0717245451
dctmvumiss@gmail.com

Kumb. Na. DCT/MSS/NL/01/12/2014

Tarehe:

Mzazi/Mlezi wa.....

YAH: TAARIFA MUHIMU KWA WAZAZI

Kwa niaba ya shule napenda kuwasalimu wote katika jina la Bwaba wetu Yesu Kristo. Zifuatazo ni taarifa muhimu kwa mzazi/mlezi.

I: KUFUNGA NA KUFUNGUA

Likizo ya mwisho wa mwaka wa masomo inaanza tarehe 05/12/2014 Kwa wanafunzi wote wa kidato cha kwanza mpaka cha sita, wanafunzi wa bweni wataruhusiwa kuondoka tarehe 06/12/2014 Jumamosi saa 12.00 asubuhi. Tafadhali muwapokee. Shule itafunguliwa Jumapili tarehe 04/01/2015 kwa wanafunzi wa Bweni na masomo yataanza Jumatatu tarehe 05/01/2015. Ni lazima mwanafunzi kuwepo shuleni siku ya kufungua shule, adhabu itatolewa kwa mwanafunzi atakayechelewa bila taarifa toka kwa mzazi wake au mlezi.

II: KARO

- Deni la karo ni Tshs
- Karo ya muhula ni Tshs
- Ada ya mitihani ya Taifa na Mock Tshs
- Fedha za Study tour Tsh.....
- Mchango wa mahafali Kidato cha Nne na Pre-National examination Tshs
- Jumla Tsh

Tafadhali lipa kupitia benki ya CRDB akaunti namba 0150447830600. Jina la akaunti ni D.C.T Mvumi Secondary School. Jina la mwanafunzi na kidato liandikwe kwenye pay in slip (fomu ya kuweka fedha) na mwanafunzi aje nayo anaporudi shuleni.

Mwanafunzi atakayeshindwa kukamilisha ada yote ASIRUDI Shule au AJE na Mzazi/Mlezi

I. MCHANGANUO WA MALIPO YA ADA (KARO) MWAKA 2015

S/No.	Tarehe	Kutwa	Bweni
1	January 2015	355,000/=	895,000/=
2	Julai, 2015	355,000/=	895,000/=
	Jumla	670,000/=	1,790,000=

NB: Wanafunzi wote kuanzia kidato cha kwanza mpaka cha sita, Bweni na kutwa watapatiwa chai na vitafunwa kwa gharama za shule kuanzia 05 Januari 2015.

IV. MAENDELEO YA MWANAFUNZI

Ni muhimu kila mzazi kufuatilia maendeleo ya mwanae Kitaaluma, Kinidhamu na kuhakikisha unapata ripoti ya matokeo kila muhula, pia kuhudhuria vikao vya Wazazi au kuwasiliana na Mkuu wa Shule moja kwa moja ili kuulizia taarifa hizo. Mwanafunzi atakayepata alama chini ya wastani wa 50% katika mitihani ya ndani na kitaifa, mzazi/mlezi utashauriwa umtafutie nafasi katika shule nyingine.

V. MAAGIZO MENGINE

1. Kila mwanafunzi anatakiwa kuleta ream moja ya karatasi A4 “Computer paper” (siyo duplicating paper).
2. Kila mwanafunzi anatakiwa kuleta fagio aina ya chelewa kwa ajili ya usafi mara tu anaporipoti shuleni.
3. Mwanafunzi aje na kiasi kisichopungua Tshs. 20,000/- kwa ajili ya gharama za matibabu (kama hana Bima ya Afya). Fedha hizo zikibaki zitarudishwa kwako mwisho wa muhula kama mwanafunzi hatazitemia kwa matibabu.
4. Mwanafunzi anatakiwa awe na sare kamili ya shule (uniform, shamba dress na nguo za michezo) na hatakiwi kuja shuleni na nguo nyingine zozote zisizo sare ya shule.

Nawatakia Heri ya Krismas na Mwaka Mpya.

Asante,

.....
Malugu, F. A.

MKUU WA SHULE

T A N G A Z O

SHULE YA SEKONDARI D.C.T MVUMI DODOMA

NAFASI KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2015

MTIHANI WA KUJIUNGA UTAFAANYIKA JUMAMOSI TAREHE 27
SEPTEMBER 2014 SAA 2:00 ASUBUHI.

MTIHANI UTAFAANYIKA AMANI SHULE YA MSINGI DODOMA
NA D.C.T MVUMI SHULE YA SEKONDARI.

FOMU ZINAPATIKANA HAPA SHULENI MVUMI, MACKAY HOUSE CHUMBA
NA. 25 DODOMA NA AMANI SHULE YA MSINGI ,DODOMA MJINI KWA
SHILINGI 15,000/= TU. NJOO NA PICHA MBILI (PASSPORT)

KWA MAWASILIANO PIGA SIMU NA: : 0717 129355/ 0714772095 AU

E.MAIL dctmvumiss@gmail.com

ZINGATIA MUDA SAA MBILI ASUBUHI

NJOO NA PICHA MBILI (PASSPORT)

KARIBU SANA
MKUU WA SHULE